For a Proper experience on Trainspy.com, enable JavaScript in your browser

Search For Trains   

16507 JU BANGLORE EXP

Train Schedule & Fare
16507-JU SBC EXP
Jodhpur jn to Ksr bangalore cy jn | Distance-2116Kms | Travel Time 45:45Hrs | Avg Speed 47Km/Hr

Runs On- THU,,SAT
Fare Approx
1AC2AC3ACCCFCSL2S3E
427024701670XX630XX


S.noCodeStn NameArr.Dep.HaltDisDay
1JUJODHPUR JNSource05:1501
2BGKTBHAGAT KI KOTHI05:2305:241:0041
3LUNILUNI JN05:5005:533:00321
4PMYPALI MARWAR06:3206:375:00731
5MJMARWAR JN07:2307:3815:001041
6FAFALNA08:2608:282:001701
7JWBJAWAI BANDH08:4108:432:001861
8ABRABU ROAD10:1010:2010:002691
9PNUPALANPUR JN11:5011:522:003221
10SIDSIDDHPUR12:1312:152:003511
11MSHMAHESANA JN13:0013:022:003871
12ADIAHMEDABAD JN14:4514:5510:004551
13NDNADIAD JN15:4615:482:005001
14ANNDANAND JN16:0816:102:005191
15BRCVADODARA JN16:5317:0310:005541
16BHBHARUCH JN18:0218:042:006241
17STSURAT19:0519:1510:006831
18NVSNAVSARI19:4519:472:007131
19BLVALSAD20:2520:305:007521
20VAPIVAPI20:5220:553:007761
21BSRVASAI ROAD23:3523:4510:008981
22BIRDBHIWANDI ROAD00:0800:102:009262
23KYNKALYAN JN01:0201:053:009502
24KJTKARJAT01:5802:002:009972
25LNLLONAVALA02:4202:453:0010252
26PUNEPUNE JN04:1504:205:0010892
27STRSATARA07:1207:153:0012342
28KRDKARAD08:0708:103:0012932
29SLISANGLI09:2709:303:0013612
30MRJMIRAJ JN10:1510:205:0013682
31GPBGHATPRABHA11:4811:502:0014472
32BGMBELAGAVI13:0513:105:0015052
33LDLONDA JN14:0814:102:0015562
34DWRDHARWAR15:5315:552:0016272
35UBLHUBLI JN17:0017:1010:0016472
36HVRHAVERI18:2618:271:0017222
37RNRRANIBENNUR19:0919:101:0017542
38HRRHARIHAR19:3419:351:0017772
39DVGDAVANGERE19:5419:551:0017902
40RRBBIRUR JN21:4821:502:0019052
41ASKARSIKERE JN22:5322:552:0019502
42TTRTIPTUR23:2423:251:0019762
43TKTUMKUR01:0901:101:0020463
44YPRYESVANTPUR JN02:2502:305:0021103
45MWMMALLESWARAM02:3802:402:0021133
46SBCKSR BANGALORE CY JN03:00Destination21163
Popular Station Combinations
46 results in 0.07 seconds

RECENT NEWS

1
Press Release No.1621-04-2022
Hubballi
Press Release No.16, CANCELLATION / PARTIALCANCELLATION / DIVERSION / REGULATION OF TRAINS

 दक्षिण पश्चिम रेलवे / SOUTH WESTERN RAILWAY  
प्रेस विज्ञप्ति / Press Release No.16 Dt: 21.04.2022

CANCELLATION / PARTIALCANCELLATION / DIVERSION / REGULATION OF TRAINS

The following trains will be cancelled, partially cancelled, diverted & regulated due Pre Non-Interlocking/Non-Interlocking work in Londa - Miraj section in connection with doubling, as detailed below:-

A.CANCELLATION:

1.Train No. 17326 Mysuru - Belagavi Vishwamanava Daily Express commencing journey from Mysuru from 22.04.2022 to 04.05.2022 will be cancelled.

2.Train No. 17325 Belagavi - Mysuru Vishwamanava Daily Express commencing journey from Belagavi from 23.04.2022 to 05.05.2022 will be cancelled.

3.Train No. 17317 SSS Hubballi - Dadar Daily Express commencing journey from SSS Hubballi from 23.04.2022 to 04.05.2022 will be cancelled.

4.Train No. 17318 Dadar - SSS Hubballi Daily Express commencing journey from Dadar from 24.04.2022 to 05.05.2022 will be cancelled.

5.Train No. 07335 Belagavi - Shedbal Daily Passenger Special commencing journey from Belagavi from 28.04.2022 to 04.05.2022 will be cancelled.

6.Train No. 07336 Shedbal - Belagavi Daily Passenger Special commencing journey from Shedbal from 28.04.2022 to 04.05.2022 will be cancelled.

B.PARTIAL CANCELLATION:

1.Train No. 17415 Tirupati - Shri Chhatrapati Shahu Maharaj Terminus Kolhapur Haripriya Daily Express commencing journey from Tirupati from 23.04.2022 to 04.05.2022 will be partially cancelled between SSS Hubballi and Kolhapur. Accordingly, this train will be short terminated at SSS Hubballi.

2.Train No. 17416 Shri Chhatrapati Shahu Maharaj Terminus Kolhapur - Tirupati Haripriya Daily Express commencing journey from Kolhapur from 24.04.2022 to 05.05.2022 will be partially cancelled between Kolhapur and SSS Hubballi. Accordingly, this train will be originated from SSS Hubballi instead of Kolhapur and start its schedule time at SSS Hubballi.

3.Train No. 20653 KSR Bengaluru - Belagavi Daily Superfast Express commencing journey from KSR Bengaluru from 27.04.2022 to 03.05.2022 will be partially cancelled between Dharwad and Belagavi. Accordingly, this train will be short terminated at Dharwad.

4.Train No. 20654 Belagavi - KSR Bengaluru Daily Superfast Express commencing journey from Belagavi form 28.04.2022 to 04.05.2022 will be partially cancelled between Belagavi and Dharwad. Accordingly, this train will be originated from Dharwad instead of Belagavi and start its schedule time at Dharwad.

C.DIVERSION:

1.Train No. 16508 KSR Bengaluru - Jodhpur Bi-weekly Express commencing journey from KSR Bengaluru o­n 25.04.2022, 27.04.2022 & 02.05.2022 will be diverted to run via SSS Hubballi, Gadag, Bagalkot, Vijayapura, Hotgi, Solapur & Pune and skipping stoppages at Dharwad, Londa, Belagavi, Ghatprabha, Miraj, Sangli, Karad and Satara.

2.Train No. 16533  Jodhpur – KSR Bengaluru Weekly Express commencing journey from Jodhpur o­n 27.04.2022 & 04.05.2022 will be diverted to run via Pune, Solapur, Hotgi, Vijayapura, Bagalkot & Gadag and skipping stoppages at Satara, Miraj, Belagavi, Londa, Dharwad and SSS Hubballi.

3.Train No. 16507 Jodhpur - KSR Bengaluru Bi-weekly Express commencing journey from Jodhpur o­n 23.04.2022, 28.04.2022 & 30.04.2022 will be diverted to run via Pune, Solapur, Hotgi, Vijayapura, Bagalkot, Gadag & SSS Hubballi and skipping stoppages at Satara, Karad, Sangli, Miraj, Ghatprabha, Belagavi, Londa and Dharwad.

4.Train No. 16210 Mysuru - Ajmer Bi-weekly Express commencing journey from Mysuru o­n 26.04.2022, 28.04.2022 & 03.05.2022 will be diverted to run via SSS Hubballi, Gadag, Bagalkot,Vijayapura, Hotgi, Solapur & Pune and skipping stoppages at Dharwad, Londa, Belagavi, Miraj, Sangli, Karad and Satara.

5.Train No. 16209 Ajmer - Mysuru Bi-weekly Express commencing journey from Ajmer o­n 24.04.2022, 29.04.2022 & 01.05.2022 will be diverted to run via Pune, Solapur, Hotgi, Vijayapura, Bagalkot, Gadag & SSS Hubballi and skipping stoppages at Satara, Karad, Sangli, Miraj, Belagavi, Londa and Dharwad.

6.Train No. 16532 KSR Bengaluru - Ajmer Bi-weekly Express commencing journey from KSR Bengaluru o­n 29.04.2022 will be diverted to run via Gadag, Bagalkot, Vijayapura, Hotgi, Solapur & Pune and skipping stoppages at SSS Hubballi, Dharwad, Londa, Belagavi, Miraj, Sangli, Karad & Satara.

7.Train No. 16506 KSR Bengaluru - Gandhidham Weekly Express commencing journey from KSR Bengaluru o­n 30.04.2022 will be diverted to run via SSS Hubballi, Gadag, Bagalkot, Vijayapura, Hotgi, Solapur & Pune and skipping stoppages at Dharwad, Londa, Belagavi, Miraj, Sanli, Karad & Satara.

8.Train No. 16534 KSR Bengaluru - Jodhpur Weekly Express commencing journey from KSR Bengaluru o­n 24.04.2022 & 01.05.2022 will be diverted to run via Gadag, Bagalkot, Vijayapura, Hotgi, Solapur & Pune and skipping stoppages at SSS Hubballi, Dharwad, Londa, Belagavi, Miraj & Satara.

9.Train No. 16531 Ajmer - KSR Bengaluru Weekly Express commencing journey from Ajmer o­n 25.04.2022 & 02.05.2022 will be diverted to run via Pune, Solapur, Hotgi, Vijayapura, Bagalkot & Gadag and skipping stoppages at Satara, Karad, Sangli, Miraj, Belagavi, Londa, Dharwad and SSS Hubballi.

10.Train No. 11098 Ernakulam - Pune Weekly Express commencing journey from Ernakulam o­n 25.04.2022 & 02.05.2022 will be diverted to run via Madgaon, Majorda, Madure, Roha, Panvel, Karjat, Lonavala & Pune and skipping stoppages at Sanvordem, Kulem, Castle Rock, Londa, Belagavi, Ghatprabha, Miraj, Sangli, Karad and Satara.

11.Train No. 12782Hazrat Nizamuddin – Mysuru Swarna Jayanti Weekly Superfast Express commencing journey from Hazrat Nizamuddin o­n 25.04.2022 & 02.05.2022 will be diverted to run via Pune, Daund, Solapur, Hotgi, Gadag & SSS Hubballi and skipping stoppages at Satara, Karad, Sangli, Miraj, Belagavi and Dharwad.

12.Train No. 16505 Gandhidham - KSR Bengaluru Weekly Express commencing journey from Gandhidham o­n 26.04.2022 & 03.05.2022 will be diverted to run via Pune, Solapur, Hotgi, Vijayapura, Bagalkot, Gadag & SSS Hubballi and skipping stoppages at Satara, Karad, Sangli, Miraj, Belagavi, Londa and Dharwad.

D.REGULATION:

1.Train No. 17416 Shri Chhatrapati Shahu Maharaj Terminus Kolhapur - Tirupati Haripriya Daily Express commencing journey from Kolhapur o­n 22.04.2022 will be regulated for 80 minutes en-route.


                                                          Aneesh Hegde
                                                         Chief Public Relations Officer          
                                                  South Western Railway, Hubballi `





2
Press Release No.525 02-02-2022
Hubballi
Press Release No.525 (K), I. Restoration of Train Services II. Revision in timings of train

            दक्षिण पश्चिम रेलवे / SOUTH WESTERN RAILWAY               प्रेस विज्ञप्ति / Press Release No.525 Dt: 02.02.2022

I. ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆಯ ಮರು ಸಂಚಾರ

ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ಸಂಖ್ಯೆ 523 ಅನ್ವಯ ಈ ಮೊದಲು ಸಂಶಿ - ಯಲವಿಗಿ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗುಡಿಗೇರಿ ಮೊದಲನೇ ಹಂತದ ದ್ವಿಪಥೀಕರಣ ಕಾರ್ಯದ ನಿಮಿತ್ತ ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆಯ ರದ್ಧತಿ / ಭಾಗಶಃ ರದ್ಧತಿ / ರೈಲುಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ಹಾಗೂ ಮಾರ್ಗ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ, ಸದರಿ ಕಾಮಗಾರಿಯ ರದ್ದಾದ ಕಾರಣ ಈ ಕೆಳಗೆ ಸೂಚಿಸಿದ ರೈಲುಗಳು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತವೆ.

ರದ್ದಾದ ರೈಲು ಸೇವೆಯ ಮರು ಸಂಚಾರ:


1. ಸೇವೆಯ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ರಿಂದ 12.02.2022 ರ ವರೆಗೆ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 07347 ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ - ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಕಾಯ್ದಿರಿಸದ ವಿಶೇಷ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.


2. ಸೇವೆಯ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ರಿಂದ 12.02.2022 ರ ವರೆಗೆ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 07348 ಚಿತ್ರದುರ್ಗ - ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಕಾಯ್ದಿರಿಸದ ವಿಶೇಷ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.


3. ಸೇವೆಯ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ಮತ್ತು 11.02.2022 ರಂದು ಅರಸೀಕೆರೆ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 07367 ಅರಸೀಕೆರೆ - ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿತ್ಯ ಸೇವೆಯ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.

4.ಸೇವೆಯ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ಮತ್ತು 11.02.2022 ರಂದು ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 07368 ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ - ಅರಸೀಕೆರೆ ನಿತ್ಯ ಸೇವೆಯ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.

ಭಾಗಶಃ ರದ್ದಾಗಿದ್ದ ರೈಲು ಸೇವೆಯಮರು ಸಂಚಾರ:

1. ಭಾಗಶಃ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ರಿಂದ 12.02.2022 ರವರೆಗೆ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12079 ಕೆ. ಎಸ್. ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು - ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಜನಶತಾಬ್ದಿ ನಿತ್ಯ ಸೇವೆಯ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿನಿಲ್ದಾಣದವರೆಗೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.


2. ಭಾಗಶಃ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ರಿಂದ 12.02.2022 ರವರೆಗೆ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12080 ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ -  ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು ನಿತ್ಯ ಸೇವೆಯ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್  ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು ನಿಲ್ದಾಣದವರೆಗೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.

3. ಭಾಗಶಃ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ 05.02.2022 ರಿಂದ 10.02.2022 ರವರೆಗೆ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 07367 ಅರಸೀಕೆರೆ - ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್  ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಅರಸೀಕೆರೆ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿಲ್ದಾಣದವರೆಗೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.

4. ಭಾಗಶಃ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ05.02.2022 ರಿಂದ 10.02.2022 ರವರೆಗೆ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 07368 ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ -  ಅರಸೀಕೆರೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿಅರಸೀಕೆರೆ ನಿಲ್ದಾಣದವರೆಗೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.


5. ಭಾಗಶಃ ರದ್ದತಿ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ03.02.2022 ಹಾಗೂ 10.02.2022 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ. 12778 ಕೊಚ್ಚುವೆಲಿ - ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಕೊಚ್ಚುವೆಲಿ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ನಿಲ್ದಾಣದವರೆಗೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತದೆ.

ರೈಲುಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ರದ್ದತಿ:

1. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 03.02.2022 ಹಾಗೂ 10.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 11035  ದಾದರ್- ಮೈಸೂರು  ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

2. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 04.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 11005  ದಾದರ್ - ಪುದುಚೇರಿ  ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

3. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 05.02.2022, 08.02.2022 ಮತ್ತು09.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 11021  ದಾದರ್ - ತಿರುನೆಲ್ವೇಲಿ  ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

4. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 06.02.2022, 07.02.2022 ಮತ್ತು11.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 11005  ದಾದರ್ - ಪುದುಚೇರಿ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

5. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 12.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 11021  ದಾದರ್- ತಿರುನೆಲ್ವೇಲಿ  ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

6. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 12.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 16507  ಜೋಧಪುರ್  - ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು  ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

7. ಮಾರ್ಗ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ ದಿನಾಂಕ 13.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 11036  ಮೈಸೂರು  - ದಾದರ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

ಮಾರ್ಗ ಬದಲಾವಣೆಯ ರದ್ದತಿ:

1.ಬದಲಾದ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಸಂಚರಿಸುವುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದ  ದಿನಾಂಕ05.02.2022 ಮತ್ತು 12.02.2022 ರ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 16544 ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಾರೂಢ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ - ಯಶವಂತಪುರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲು ಎಂದಿನಂತೆ ತನ್ನ ನಿರ್ಧಾರಿತ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಸಂಚರಿಸುವುದು.

II. ರೈಲು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ

ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12447 ಮಾಣಿಕ್‌ಪುರ - ಹಜರತ್ ನಿಜಾಮುದ್ದೀನ್ ಸಂಪರ್ಕ್ ಕ್ರಾಂತಿ ನಿತ್ಯ ಸೇವೆಯ ಎಕ್ಸ್‌ ಪ್ರೆಸ್   ರೈಲಿನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಣೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿದಿನಾಂಕ 14.02.2022 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆವಾಸ್ಕೋ-ಡ-ಗಾಮಾ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ12779 ವಾಸ್ಕೋ-ಡ-ಗಾಮಾ - ಹಜರತ್ ನಿಜಾಮುದ್ದೀನ್ ನಿತ್ಯ ಸೇವೆಯಗೋವಾ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ರೈಲಿನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕೆಲವು ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗೆ ತಿಳಿಸಿರುವಂತೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲು ಉತ್ತರ ಮಧ್ಯ ರೈಲ್ವೆಯು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ.

ಅದರಂತೆ, ಈ ರೈಲುವೀರಾಂಗನಾ ಲಕ್ಷ್ಮೀಬಾಯಿ ನಿಲ್ದಾಣಕ್ಕೆ ರಾತ್ರಿ 11:15/11:23 PMಬದಲಾಗಿ ರಾತ್ರಿ 11:15/11:20 PM (/ನಿ), ಆಗ್ರಾ ಕ್ಯಾಂಟ್ನಿಲ್ದಾಣಕ್ಕೆ - 02:50/02:55 AM ಬದಲಾಗಿ 03:10/03:15 AM (/ನಿ) ಮತ್ತು ಮಥುರಾ ನಿಲ್ದಾಣಕ್ಕೆ- 03:53/03:55 AM ಬದಲಾಗಿ04:00/04:05 AM ಆಗಮಿಸಿ/ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಪರಿಷ್ಕೃತ ವೇಳೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸಬೇಕಾಗಿ ವಿನಂತಿ.


     

                                                                                                                                                                                                                            ಅನೀಶ ಹೆಗಡೆ
                                                                 ಮುಖ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ
                                                                  ನೈಋತ್ಯ ರೈಲ್ವೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ.  







COMMENTS

NO Comments. Be the first to Comment...

Add Comment






Submit


Latest Search