For a Proper experience on Trainspy.com, enable JavaScript in your browser

Search For Trains   

22883 PURI YPR G RATH

Train Schedule & Fare
22883-PURI YPR G RATH
Puri to Yesvantpur jn | Distance-1503Kms | Travel Time 29:00Hrs | Avg Speed 51Km/Hr

Runs On- FRI
Fare Approx
1AC2AC3ACCCFCSL2S3E
XX910XXXXX


S.noCodeStn NameArr.Dep.HaltDisDay
1PURIPURISource15:0001
2KURKHURDA ROAD JN15:4516:0520:00441
3CAPCHATRAPUR17:3817:402:001691
4BAMBRAHMAPUR18:0718:092:001911
5SPTSOMPETA18:5118:532:002331
6PSAPALASA19:3019:322:002651
7CHESRIKAKULAM ROAD20:2620:282:003381
8VZMVIZIANAGRAM JN21:2521:305:004071
9VSKPVISHAKAPATNAM22:3022:5020:004681
10DVDDUVVADA23:2523:272:004851
11AKPANAKAPALLE23:3423:351:005011
12SLOSAMALKOT JN00:5901:001:006182
13RJYRAJAMUNDRY01:5802:002:006682
14EEELURU03:3403:351:007582
15BZAVIJAYAWADA JN05:0505:1510:008172
16GNTGUNTUR JN06:0506:2015:008492
17NRTNARASARAOPET07:1007:111:008952
18DKDDONAKONDA08:1008:111:009692
19MRKMARKAPUR ROAD08:4708:481:009932
20DMTDIGUVAMETTA09:5910:001:0010642
21NDLNANDYAL11:1511:205:0011062
22DHNEDHONE12:3512:405:0011822
23ATPANANTAPUR14:1814:202:0012952
24DMMDHARMAVARAM JN15:1515:205:0013282
25HUPHINDUPUR16:2916:301:0014072
26YNKYELHANKA JN19:2919:301:0014902
27YPRYESVANTPUR JN20:00Destination15032
Popular Station Combinations
27 results in 0.09 seconds

RECENT NEWS

1
Press Release No. 44002-12-2021
Hubballi
Press Release No. 440 (K) Cancellation of trains.

              दक्षिण पश्चिम रेलवे / SOUTH WESTERN RAILWAY                प्रेस विज्ञप्ति / Press Release No. 440 Dt: 02.12.2021

ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆರದ್ದತಿ

ಜವಾದ್ಚಂಡಮಾರುತದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆಯು ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

1.     ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 22883ಪುರಿ - ಯಶವಂತಪುರ ಗರೀಬ್ ರಥ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

2.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12245ಹೌರಾ - ಯಶವಂತಪುರ ದುರಾಂಟೊ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

3.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 22817ಹೌರಾ - ಮೈಸೂರು ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

4.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12863ಹೌರಾ - ಯಶವಂತಪುರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

5.ದಿನಾಂಕ 04.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18463ಭುಬನೇಶ್ವರ - ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಪ್ರಶಾಂತಿ   ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

6.   ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12889 ಟಾಟಾನಗರ - ಯಶವಂತಪುರ ಸೂಪರ್     ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

7.ದಿನಾಂಕ 04.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18637ಹಟಿಯಾ - ಬೆಂಗಳೂರು ಕಂಟೋನ್ಮೆಂಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

8.ದಿನಾಂಕ 02.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12509 ಬೆಂಗಳೂರು ಕಂಟೋನ್ಮೆಂಟ್ - ಗುವಾಹಟಿ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

9.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12246ಯಶವಂತಪುರ - ಹೌರಾ ದುರಾಂಟೊ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

10.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12864ಯಶವಂತಪುರ - ಹೌರಾ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

11.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18048 ವಾಸ್ಕೋ-ಡ-ಗಾಮಾ - ಹೌರಾ ಅಮರಾವತಿ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

12.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18464 ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು - ಭುಬನೇಶ್ವರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

                                                                                       

ಅನೀಶ ಹೆಗಡೆ

ಮುಖ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ     

ನೈಋತ್ಯ ರೈಲ್ವೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ.  

 





2
Press Release No. 44002-12-2021
Hubballi
Press Release No. 440, CANCELLATION OF TRAINS.

              दक्षिण पश्चिम रेलवे / SOUTH WESTERN RAILWAY                प्रेस विज्ञप्ति / Press Release No. 440 Dt: 02.12.2021

CANCELLATION OF TRAINS

In view of Cyclone 'JAWAD' the following trains services are cancelled as detailed below:

1.   Train No. 22883 Puri – Yesvantpur Garibrath Express commencing journey from Puri o­n 03.12.2021 is cancelled.

2.    Train No. 12245 Howrah - Yesvantpur Duranto Express commencing journey from Howrah o­n 03.12.2021 is cancelled.

3.Train No. 22817 Howrah - Mysuru Superfast Express commencing journey from Howrah o­n 03.12.2021 is cancelled.

4.    Train No. 12863 Howrah - Yesvantpur Daily Express commencing journey from Howrah o­n 03.12.2021 is cancelled.

5.Train No. 18463 Bhubaneswar - KSR Bengaluru Prashanti Express commencing journey from Bhubaneswar o­n 04.12.2021 is cancelled.

6.Train No. 12889 Tatanagar - Yesvantpur Superfast Express commencing journey from Tatanagar o­n 03.12.2021 is cancelled.

7.   Train No. 18637 Hatia - Bengaluru Cantonment Express commencing journey from Hatia o­n 04.12.2021 is cancelled.

8.Train No. 12509 Bengaluru Cantonment - Guwahati Superfast Express commencing journey from Bengaluru Cantonment o­n 02.12.2021 is cancelled.

9.Train No. 12246 Yesvantpur - Howrah Duranto Express commencing journey from Yesvantpur o­n 03.12.2021 is cancelled.

10.Train No. 12864 Yesvantpur - Howrah Superfast Express commencing journey from     Yesvantpur o­n 03.12.2021 is cancelled.

11.Train No. 18048 Vasco-Da-Gama - Howrah Amaravati Express commencing journey from   Vasco-Da-Gama o­n 03.12.2021 is cancelled.

12.Train No. 18464 KSR Bengaluru - Bhubaneswar Express commencing journey from KSR   Bengaluru o­n 03.12.2021 is cancelled.


                                                                                       Aneesh Hegde        

                                                                                        Chief Public Relations Officer          

                                                                                      South Western Railway, Hubballi





COMMENTS

NO Comments. Be the first to Comment...

Add Comment






Submit


Latest Search