For a Proper experience on Trainspy.com, enable JavaScript in your browser

Search For Trains   

12889 TATA YPR EXP

Train Schedule & Fare
12889-TATA YPR EXP
Tatanagar jn to Yesvantpur jn | Distance-1900Kms | Travel Time 34:25Hrs | Avg Speed 55Km/Hr

Runs On- FRI
Fare Approx
1AC2AC3ACCCFCSL2S3E
X23651620XX625XX


S.noCodeStn NameArr.Dep.HaltDisDay
1TATATATANAGAR JNSourcee18:3501
2CKPCHAKRADHARPUR19:2819:302:00631
3ROUROURKELA21:0021:055:001641
4JSGJHARSUGUDA JN22:3522:405:002651
5SBPSAMBALPUR23:3023:4010:003141
6BRGABARGARH ROAD00:1500:172:003562
7BLGRBALANGIR01:1501:205:004322
8TIGTITLAGARH02:4502:5510:004952
9KSNGKESINGA03:1003:122:005082
10RGDARAYAGADA06:0506:105:006352
11PVPTPARVATIPURAM TN06:4806:502:006802
12VZMVIZIANAGRAM JN08:1008:155:007592
13VSKPVISHAKAPATNAM09:3509:5520:008202
14DVDDUVVADA10:2810:302:008372
15RJYRAJAMUNDRY12:5512:572:0010202
16BZAVIJAYAWADA JN15:3015:4010:0011702
17OGLONGOLE17:2417:251:0013082
18NLRNELLORE18:5318:552:0014242
19GDRGUDUR JN19:5820:002:0014622
20RURENIGUNTA JN21:3821:402:0015462
21TPTYTIRUPATI22:0022:055:0015552
22KPDKATPADI JN00:2500:305:0016603
23JTJJOLARPETTAI01:4801:502:0017433
24YPRYESVANTPUR JN05:00Destination19003
Popular Station Combinations
24 results in 0.09 seconds

RECENT NEWS

1
02-12-2021
CANCELLATION OF TRAINS DUE TO CYCLONE “JAWAD”

दक्षिणपूर्वरेलवे

 

SOUTH EASTERN RAILWAY

प्रेसविज्ञप्ति

 

PRESS RELEASE

CANCELLATION OF TRAINS DUE TO CYCLONE “JAWAD”

 

Kolkata, 2nd December, 2021:

 

Due to Cyclone “Jawad”, the following trains will remain cancelled as a precautionary measure:-

 

Cancellation of Up Trains:

 

SL

TrainNo.

From

To

Journey Commencing o­n

1

12703

Howrah

Secunderabad

03.12.2021

2

18477

Puri

Yog Nagari Rishikesh

03.12.2021

3

12245

Howrah

Yesvantpur

03.12.2021

4

22605

Purulia

Villupuram

03.12.2021

5

18045

Howrah

Hyderabad

03.12.2021

6

12841

Howrah

MGR Chennai

03.12.2021

7

22817

Howrah

Mysuru

03.12.2021

8

22807

Santragachi

MGR Chennai

03.12.2021

9

22873

Digha

Vishakhapatnam

03.12.2021

10

12863

Howrah

Yesvantpur

03.12.2021

11

12839

Howrah

MGR Chennai

03.12.2021

12

22644

Patna

Ernakulam

03.12.2021

13

12508

2

Press Release No. 44002-12-2021
Hubballi
Press Release No. 440 (K) Cancellation of trains.

              दक्षिण पश्चिम रेलवे / SOUTH WESTERN RAILWAY                प्रेस विज्ञप्ति / Press Release No. 440 Dt: 02.12.2021

ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆರದ್ದತಿ

ಜವಾದ್ಚಂಡಮಾರುತದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆಯು ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

1.     ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 22883ಪುರಿ - ಯಶವಂತಪುರ ಗರೀಬ್ ರಥ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

2.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12245ಹೌರಾ - ಯಶವಂತಪುರ ದುರಾಂಟೊ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

3.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 22817ಹೌರಾ - ಮೈಸೂರು ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

4.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12863ಹೌರಾ - ಯಶವಂತಪುರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

5.ದಿನಾಂಕ 04.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18463ಭುಬನೇಶ್ವರ - ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಪ್ರಶಾಂತಿ   ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

6.   ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12889 ಟಾಟಾನಗರ - ಯಶವಂತಪುರ ಸೂಪರ್     ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

7.ದಿನಾಂಕ 04.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18637ಹಟಿಯಾ - ಬೆಂಗಳೂರು ಕಂಟೋನ್ಮೆಂಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

8.ದಿನಾಂಕ 02.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12509 ಬೆಂಗಳೂರು ಕಂಟೋನ್ಮೆಂಟ್ - ಗುವಾಹಟಿ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

9.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12246ಯಶವಂತಪುರ - ಹೌರಾ ದುರಾಂಟೊ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

10.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12864ಯಶವಂತಪುರ - ಹೌರಾ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

11.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18048 ವಾಸ್ಕೋ-ಡ-ಗಾಮಾ - ಹೌರಾ ಅಮರಾವತಿ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

12.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18464 ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು - ಭುಬನೇಶ್ವರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

                                                                                       

ಅನೀಶ ಹೆಗಡೆ

ಮುಖ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ     

ನೈಋತ್ಯ ರೈಲ್ವೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ.  

 






COMMENTS

NO Comments. Be the first to Comment...

Add Comment






Submit