For a Proper experience on Trainspy.com, enable JavaScript in your browser

Search For Trains   

22817 HWH MYS EXPRESS

Train Schedule & Fare
22817-HWH MYS EXPRESS
Howrah jn to Mysore jn | Distance-2092Kms | Travel Time 35:35Hrs | Avg Speed 59Km/Hr

Runs On- FRI
Fare Approx
1AC2AC3ACCCFCSL2S3E
X25001710XX660XX


S.noCodeStn NameArr.Dep.HaltDisDay
1HWHHOWRAH JNSourcee16:1001
2KGPKHARAGPUR JN17:5017:555:001161
3BLSBALASORE19:1919:212:002341
4BHCBHADRAKH20:2320:252:002961
5CTCCUTTACK22:0322:085:004121
6BBSBHUBANESWAR22:5022:555:004391
7KURKHURDA ROAD JN23:2523:3510:004581
8BAMBRAHMAPUR01:2501:305:006052
9PSAPALASA02:4302:452:006792
10VZMVIZIANAGRAM JN04:2804:302:008212
11VSKPVISHAKAPATNAM05:3505:5520:008822
12RJYRAJAMUNDRY08:5108:521:0010832
13EEELURU09:5910:001:0011722
14BZAVIJAYAWADA JN11:3011:4515:0012322
15RURENIGUNTA JN18:2018:255:0016082
16KPDKATPADI JN20:1520:205:0017222
17JTJJOLARPETTAI21:3521:405:0018062
18BWTBANGARAPET22:5322:552:0018842
19KJMKRISHNARAJAPURM23:4323:452:0019402
20SBCKSR BANGALORE CY JN00:3001:0030:0019543
21MYSMYSORE JN03:45Destination20923
Popular Station Combinations
21 results in 0.09 seconds

RECENT NEWS

1
02-12-2021
CANCELLATION OF TRAINS DUE TO CYCLONE “JAWAD”

दक्षिणपूर्वरेलवे

 

SOUTH EASTERN RAILWAY

प्रेसविज्ञप्ति

 

PRESS RELEASE

CANCELLATION OF TRAINS DUE TO CYCLONE “JAWAD”

 

Kolkata, 2nd December, 2021:

 

Due to Cyclone “Jawad”, the following trains will remain cancelled as a precautionary measure:-

 

Cancellation of Up Trains:

 

SL

TrainNo.

From

To

Journey Commencing o­n

1

12703

Howrah

Secunderabad

03.12.2021

2

18477

Puri

Yog Nagari Rishikesh

03.12.2021

3

12245

Howrah

Yesvantpur

03.12.2021

4

22605

Purulia

Villupuram

03.12.2021

5

18045

Howrah

Hyderabad

03.12.2021

6

12841

Howrah

MGR Chennai

03.12.2021

7

22817

Howrah

Mysuru

03.12.2021

8

22807

Santragachi

MGR Chennai

03.12.2021

9

22873

Digha

Vishakhapatnam

03.12.2021

10

12863

Howrah

Yesvantpur

03.12.2021

11

12839

Howrah

MGR Chennai

03.12.2021

12

22644

Patna

Ernakulam

03.12.2021

13

12508

2

Press Release No. 44002-12-2021
Hubballi
Press Release No. 440 (K) Cancellation of trains.

              दक्षिण पश्चिम रेलवे / SOUTH WESTERN RAILWAY                प्रेस विज्ञप्ति / Press Release No. 440 Dt: 02.12.2021

ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆರದ್ದತಿ

ಜವಾದ್ಚಂಡಮಾರುತದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ರೈಲುಗಳ ಸೇವೆಯು ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

1.     ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 22883ಪುರಿ - ಯಶವಂತಪುರ ಗರೀಬ್ ರಥ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

2.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12245ಹೌರಾ - ಯಶವಂತಪುರ ದುರಾಂಟೊ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

3.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 22817ಹೌರಾ - ಮೈಸೂರು ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

4.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12863ಹೌರಾ - ಯಶವಂತಪುರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

5.ದಿನಾಂಕ 04.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18463ಭುಬನೇಶ್ವರ - ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಪ್ರಶಾಂತಿ   ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

6.   ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12889 ಟಾಟಾನಗರ - ಯಶವಂತಪುರ ಸೂಪರ್     ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

7.ದಿನಾಂಕ 04.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18637ಹಟಿಯಾ - ಬೆಂಗಳೂರು ಕಂಟೋನ್ಮೆಂಟ್ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

8.ದಿನಾಂಕ 02.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12509 ಬೆಂಗಳೂರು ಕಂಟೋನ್ಮೆಂಟ್ - ಗುವಾಹಟಿ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

9.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12246ಯಶವಂತಪುರ - ಹೌರಾ ದುರಾಂಟೊ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

10.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 12864ಯಶವಂತಪುರ - ಹೌರಾ ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

11.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18048 ವಾಸ್ಕೋ-ಡ-ಗಾಮಾ - ಹೌರಾ ಅಮರಾವತಿ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

12.ದಿನಾಂಕ 03.12.2021 ರಂದು ರೈಲು ಸಂಖ್ಯೆ 18464 ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಬೆಂಗಳೂರು - ಭುಬನೇಶ್ವರ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್ ಸೇವೆ ರದ್ದಾಗಿರುವುದು.

                                                                                       

ಅನೀಶ ಹೆಗಡೆ

ಮುಖ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕ ಅಧಿಕಾರಿ     

ನೈಋತ್ಯ ರೈಲ್ವೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ.  

 






COMMENTS

1
Gopal Chandra Das- Mon Feb 18 15:53 2019
There is any concession for the senior citizen if travel from Howarah to Tirupati.


Add Comment






Submit